Dukkan Bayanai

A tuntube mu

Makullin al'ada

Ƙaƙwalwar bespoke sun keɓanta da buƙatun gini, kama da samfurin JQS kamar lif fadada kusoshi. Tun da ka ƙirƙira su, suna da damar da kullun kullun ba sa. Kuna siffanta kusoshi don ɗaukar hoto daidai yadda kuke so, kuma suna aiki mafi kyau fiye da yawancin ma'auni da kuke samu daga kantin kayan masarufi. Shin kuna neman abin rufe fuska mai ɗorewa wanda zai jure gwajin lokaci? Ko wataƙila kuna buƙatar kullin da ba zai taɓa yin tsatsa ba, komai abubuwan? wani abu wanda bolts na al'ada zai iya taimaka maka da, da sauransu.

Anyi Don Ku kawai

A JQS mun ƙware wajen gina kusoshi na al'ada, yadda kuke so su, iri ɗaya tare da sinadarai anka JQS ya haɓaka. Wasu ƙwararrunmu za su yi magana da ku don samun kyakkyawar fahimta. Bari mu san abin da kuke buƙata don mu yi aiki tare da ku don zayyana ainihin kullin da aikinku ya buƙaci. Muna yin samfura na musamman, tare da ingantattun kayan aiki da ƙwararrun hanyoyin don tabbatar da cewa an yi kowane ƙulli daidai. Muna ɗaukar lokaci don gina kowane katako don tabbatar da cewa zai yi aiki a gare ku ba tare da wata matsala ba.

Me yasa zabar kusoshi na Custom JQS?

Rukunin samfur masu alaƙa

Ba samun abin da kuke nema?
Tuntuɓi masu ba da shawara don ƙarin samfuran samuwa.

Nemi Magana Yanzu

A tuntube mu